ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันสนุ้กเกอร์การกุศลรายการ "เราให้น้อง เพื่อวัดพระบาทน้ำพุ" ในวันที่ 19 พฤษภาคม 2567 ณ มังกี้ สนุ้กเกอร์คลับ โชคชัย 4 ซอย 27 รายได้ทั้งหมดมอบให้ทางวัดโดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น โดยในงานนี้ หลวงพ่อ อลงกต ได้เมตตามารับบิณฑบาตร ด้วยตัวท่านเอง ดำเนินงานโดย โดมพล เฉลิมช่วง(ก้อง ทอร์นาโด) ที่ปรึกษาคณะกรรมาธิการ การกฎหมาย การยุติธรรม และการตำรวจ วุฒิสภา
Wednesday, May 15, 2024
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
Social & Arts
ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันสนุ้กเกอร์การกุศลรายการ "เราให้น้อง เพื่อวัดพระบาทน้ำพุ" ในวันที่ 19 พฤษภาคม 2567
ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันสนุ้กเกอร์การกุศลรายการ "เราให้น้อง เพื่อวัดพระบาทน้ำพุ" ในวันที่ 19 พฤษภาคม 2567
Tags
# Social & Arts
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgmPMC4Uuh8FiCq7d7vk7MBXDKDm4EweoH-OyHw5vsG_evX9HQhMy-t1kCkSq7pY7ruf9O3_CKHJ70eUSRUIFf-5cu5tSE3uXUVFXiXywLy1WN3StWeDSb6FqrWGhaGeCXAtf17vUHYnjPnei7vue9KDGML-MNz4_TrPy2m81Hd8R6FRQ/s220/ASEAN%20All%20News_Logo_ok_-04.jpg)
About Admin
Social & Arts
Labels:
Social & Arts
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
All-around
No comments:
Post a Comment