ทพ.ปุณณวิชช์ เจียมใจสว่างฤกษ์ (ซ้าย) ผู้อำนวยการคลินิคทันตกรรมสุขสันต์สไมล์พลัส ร่วมบริจาค "เครื่องผลิตออกซิเจน" ให้แก่ ตัวแทนอาสาสมัคร จากเพจ "เราต้องรอด" เพื่อสนับสนุนภารกิจทีมอาสาสมัคร "เพจเราต้องรอด" ในการดูแลผู้ป่วยโควิด-19 ระหว่างรอเตียงที่บ้าน และร่วมส่งกำลังใจให้กับทีมงานอาสาสมัครที่กำลังปฏิบัติหน้าที่ช่วยเหลือผู้ป่วยจากอาการวิกฤต ณ คลินิคทันตกรรมสุขสันต์สไมล์พลัส เขตวังทองหลาง กรุงเทพ./
Thursday, July 15, 2021
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
คลินิคสุขสันต์สไมล์พลัสมอบเครื่องผลิตออกซิเจนช่วยผู้ป่วยโควิด
Tags
# Social & Arts
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjsfu-m6WvRVgoyrBPz9fcH92A20qq0FnTPV2mR_iQ5A84tZXRikL6cVmnp5RcpNmlT042tgtfLZtc7RBevC-Wzh59xDWKF3r7H_muZCZa2FsBH3vnM2KHyw3ln8YPTud5kjT6DYOGLU68aRpnfFEdA5oAHtv0DCnJM_iEmFMyKGbsxXiM/s220/ASEAN%20All%20News%20%E0%B8%A2%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%82%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%94.jpg)
About Admin
Social & Arts
Labels:
Social & Arts
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
All-around
No comments:
Post a Comment